SteelSeriesThailand

ประกาศสำหรับการใช้งานห้อง Point Blank

เกม FPS ที่ขึ้นชื่อถึงในเรื่องความมันส์เป็นอันดับหนึ่ง
AmsOn
GOLD NOVA III
Status: Offline

Re: ประกาศสำหรับการใช้งานห้อง Point Blank

Unread postby AmsOn » Fri 10 May 2013 1:57 pm

KirosZ wrote:ตอนนี้ผมกำลังคิดว่ากระทู้รับปั๊มจะให้อยู่ที่เดิมดีไหม เพราะว่า น่าจะไม่เสียหายมาก + ไปอยู่ในห้อง ID มันน่าจะปนกันมั่วเกินไป
รับปั้มเอาไว้นี่แหละครับ ซื้อขายID+ITEM ไปกระทู้ซื้อขายไอดี :75

Name : Osiris`
Clan : BeliefEsport
Team : BeliefEsport
Mouse : G500s / Mx 518
Mouse Pad : Qck + Mass Msi
Keyboard : Blackwindows Expert
Headset : Oker U 548
PIN 2815421A

Fanpageครับ> http://www.facebook.com/pages/BeliefEs/318547838197304
palm74000
LEGENDARY EAGLE
LEGENDARY EAGLE

Re: ประกาศสำหรับการใช้งานห้อง Point Blank

Unread postby palm74000 » Fri 10 May 2013 1:57 pm

KirosZ wrote:ตอนนี้ผมกำลังคิดว่ากระทู้รับปั๊มจะให้อยู่ที่เดิมดีไหม เพราะว่า น่าจะไม่เสียหายมาก + ไปอยู่ในห้อง ID มันน่าจะปนกันมั่วเกินไป

okคับ ยังไงก็สู้ๆนะครับ บรอดfpsจะได้ดูดีึขึ้น สู้ๆคับ
เดียวผมจะช่วยดูแลบรอดpbให้ ถ้ามีใครทำผิดอะไรเดียวจะPMแจ้งไปให้มาจัดการคับ!
Image
FanPage...ลิก >>>
Facebook...ลิก >>>
KirosZ
MOD ADMIN Everything
MOD ADMIN Everything

Unread postby KirosZ » Fri 10 May 2013 1:58 pm

redsun00 wrote:
เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆ :91
สรุปแล้วนะครับ คือ เหล่ากระทู้ปั๊ม สามารถอยู่ได้ในห้อง Point Blank ตามปกติครับ ไม่มีปัญหาอะไร

ผมจะไล่ย้ายเฉพาะ กระทู้ซื้อขาย Item+ID ไปห้อง ซื้อขาย ID เท่านั้น
Stream on twitch.tv : https://www.twitch.tv/kiroszlol

ZOWIE EC2-A
SteelSeries QcK Heavy
Razer HammerHead V2 + Sound Blaster Omni Surround 5.1
Razer Blackwidow Chroma V2
MSI GE72 2QF Apache Pro

Playing: CS:GO , FO3 , PUBG

Image
Image
sellpumallpb

Unread postby sellpumallpb » Fri 24 May 2013 11:20 pm

OKKKKKKKKKKKKK ครับ
รับปั้มยศ เงิน ฉายา
เวป http://www.sellpumallpb.com/
โทร 0869314685
fug
SILVER I
SILVER I

Unread postby fug » Mon 17 Jun 2013 8:55 am

มันก็ยังมี กระทู้ขาย iTem ขาย โค้ต ขาย ID อยู่เหมื่อนเดิม !!
ไม่เห็น Mod มาทำอะไรพวกเขาเลย !!
หรือพวกเขา เส้นใหญ่กัน !!!!

:15
Image
ฝากกด Like เพจ ด้วยครับ ^^
https://www.facebook.com/PointblankNewsUpdateTH
BIGBOOS
GOLD NOVA I
GOLD NOVA I

Unread postby BIGBOOS » Fri 27 Sep 2013 3:21 am

ลืมกันไปหมดแล้วมั้ง
GGBB

I'm Lazy - บ่องตง ! อึนตุง
Steelseries Kana
Steelseries Black&God v.2
Steelseries Heavy

Ducky DK9008 Shine 3
__________________________________________________________________________________________________
ประวัติซื้อ-ขาย
รวมไว้ในนี้แล้ว
viewtopic.php?f=44&t=51675&p=1091493#p1091493
__________________________________________________________________________________________________
TenShinhan
ไก่สัส !!
ไก่สัส !!

Unread postby TenShinhan » Sun 17 Nov 2013 6:29 pm

รับทราบ

Description:
Game :Point Blank
Name :TenShinhan
Rank : Lieutenant general
Mouse :CM Storm Inferno
Mouse Pad :Tt eSPORTS Dasher Mini
HeadPhone :NeoES Super Sonic X Headset
Keyboad : กรุณารอสักครู่
bigzasaddo
ไก่สัส !!
ไก่สัส !!

Unread postby bigzasaddo » Sat 28 Dec 2013 7:21 pm

..........................................................
Pompam_Elite
ไก่สัส !!
ไก่สัส !!

Unread postby Pompam_Elite » Thu 29 May 2014 5:26 pm

KirosZ wrote:
Image

ขอประกาศไว้สั้นๆ นะครับ เกี่ยวกับการใช้งานห้อง Point Blank แห่งนี้ เราจะมีพื้นที่ตรงนี้ไว้สำหรับแลกเปลี่ยนข้อมูล และพูดคุยเกี่ยวกับเกม Point Blank เท่านั้น โดยจะมีกฏคร่าวๆ ดังนี้

- ไม่อนุญาตให้มีการซื้อ-ขาย ID กันในห้องนี้ เพราะเรามีห้องซื้อ-ขาย ID รองรับไว้อยู่แล้ว > ห้องซื้อขาย ID <

- ไม่อนุญาตให้มีการซื้อ-ขาย Item กันในห้องนี้ ให้ใช้ห้องเดียวกับ ซื้อขาย ID > ห้องซื้อขาย ID <

- ไม่อนุญาตให้มีการตั้งรับคนเข้าแคลน เข้าทีมต่างๆ เพราะเรามีห้องประกาศหาทีมไว้อยู่แล้ว > ห้องประกาศหาทีม <

- กระทู้รับปั๊มต่างๆ สามารถกระทำได้ในห้อง Point Blank ตามปกติ

** กฏอาจมีการเปลี่ยนแปลง และจะโพสเพิ่มเพื่อเป็นการแจ้งเตือน

หากมีกฏเพิ่มเติมผมจะพิมเพิ่มไว้ในนี้ และจากนี้ไปผมจะไล่ลบกระทู้ที่ผิดกฏเรื่อยๆ หากมีคนที่ตั้งใหม่ผมจะทำการลบหรือย้ายไปไว้ให้ถูกห้อง และหากคนเดิมกระทำพฤติกรรมซ้ำๆ ผมจะทำการแบนตามความเหมาะสม

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
เดี๋ยวนี้มันกลายเป็นตลาดซื้อขายไอดีไปแล้ว T-T ไม่มีใครคุยเรื่อง Point Blank เลย :12 :12 :12 :12
Image :12 :12 :12
Last edited by Pompam_Elite on Thu 29 May 2014 5:28 pm, edited 2 times in total.
Image

ML.Fyniez-Skywalker `

Image
pb_thirddaughte
ไก่สัส !!
ไก่สัส !!

Unread postby pb_thirddaughte » Sat 20 Sep 2014 5:12 pm

ขาย รหัส PB เอกสาร พร้อม รหัส เปลี่ยน ครบ ทุก อย่าง ครบ หมด ขอ คน เอา จริง นะ ครับ ผม ออน ตลอด ติดต่อ มา ได้ นะครับ มีเบอร์ติดต่อไห้นะครับ ขอคนเอาจริงติดต่อมาเลยนะครับ ขอคนไม่เกรียนครับ ขูดมาเลยนะครับ ขอคนที่พร้อมจะซื้อติดต่อมาเลยนะครับ มี 2 ทาง นะครับ 1facebook 2 Garena แอดมาเลยนะครับ pb_thirddaughte@hotmail.com ขอบคุณครับผม ผม ชื่อ เอ็ม นะครับ อายุ 30 ปี ครับ เวลาออนนะครับ วันเสาร์ เวลา 17.00ถึง 22.30 วันอาทิตย์ 08.00 ถึง 22.30 ครับผม